กู้ภัย ฮุก 31
เมษายน 21, 2018, 04:56:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้า: [1]   ลงล่าง
ผู้เขียน หัวข้อ: หานไปเ พราะว่าเครื่องพังครับ  (อ่าน 4333 ครั้ง)
JoHo 76
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กันยายน 05, 2007, 17:18:02 PM »

ที่ผมหายไปบ่อยเพราะว่า เครื่องของผมมันพังครับ เลยไปค่อยได้ ตั้งคำถามซักเท่าไรเลยครับ คงประมาณ กลางเดือนกันยาครับ จะมาอีกครับ แต่ผมก็ติดตามเรี่องราวต้างๆมาตลอดนะครับ สุดท้ายนี้ผมขอให้ ฮุก 31 รักกันมากๆนะครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เวบมาสเตอร์
webmaster
Administrator
พี่เบิ้ม

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 05, 2007, 22:35:48 PM »

ไหนๆเครื่องพังแล้ว ยกเครื่องแล้วอย่าลืมเช็คเกียร์ กับเบรค เฟื่องท้ายซ่ะเลยล่ะ   Grin
เกี่ยวไหมเนี่ย
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ช่วยๆกันดูแล สังคมของเราน่ะครับ
------------------------------
งานอดิเรก โคราชทาวน์ดอทคอม

NT18
จุดเทพสถิต 07
rescue
พี่คนรอง

หน่วยกู้ยืม

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 11:17:45 AM »

โดยเฉพาะช่วงล่างใช่ป่าวคับ.....ที่ต้องตรวจเช็คดีๆ.... Grin

...ขยัน...ประหยัด...ซื่อสัตย์...อดทน....

grusla
grusla
น้องเล็ก
*

http://nlp.grusla.com

843125183
« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2011, 11:50:52 AM »

ที่บ้านมีคอม 2 เครื่องค่ะ
โดยเครื่องนึ่งต่อกับเน็ตของทรูอยู่ค่ะ
ใช้ billion sky ค่ะ ที่ตัวโมเด็มเขียนว่า router billion sky นะคะ ไม่แน่ใจว่าเป็น router ด้วยรึเปล่า
อยากจะแชร์เน็ตให้อีกเครื่องนึง
แต่ไม่แน่ใจว่าจะแชร์แบบไหนดี
ระหว่างซื้อ hub หรือว่าจะซื้อ cardlan เพิ่มอีกตัวแล้ว ค่อยต่อด้วยสายแลนแบบครอส
ช่วยแนะนำหน่อยนะคะว่าแบบไหนดีกว่ากัน แล้วก็ประหยัดกว่าค่ะ
รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

หมายเหตุ วิธีที่ซื้อ cardlan อีกตัวแล้วต่อแบบครอสนี่เหมือนไปอ่านๆเจอมา แต่ยังไม่แน่ใจกับวิธีนี้เท่าไรค่ะ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์